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YAH: MKUTANO WA KITAALUMA NA MKUTANO MKUU WA MAKATIBU MAHSUSI 
TANZANIA UTAKAOFANYIKA KUANZIA TAREHE 20 HADI 22 MEI, 2021 
KATIKA MKOA WA ARUSHA 

 
Kichwa cha barua hapo juu cha husika. 
 
Chama cha Makatibu Mahsusi Tanzania (TAPSEA), kina utaratibu wa kufanya Mkutano Mkuu na 
Mkutano wa Kitaaluma mara moja kila mwaka. Kwa mantiki hiyo, mwaka huu wa 2021 Mkutano 
huo utafanyika tarehe 20 hadi 22 Mei, 2021 katika Ukumbi wa Mikutano wa Kimataifa (AICC) 
Arusha. 
 
Kwa kawaida Mkutano hutanguliwa na mada mbalimbali ambazo zitawasilishwa na Wakufunzi 
mahiri wenye fani mbalimbali za Utumishi wa Umma zenye lengo la kuelimisha Wasaidizi wa 
Watendaji Wakuu, Waandishi Waendesha Ofisi, Makatibu Mahsusi Waandamizi na Makatibu 
Mahsusi wote pamoja na kukumbushana, kubadilishana mawazo, maarifa na uzoefu wa kiutendaji 
ili kuimairisha uboreshaji na utendaji kazi kwa maslahi ya Taifa. Baada ya Mafunzo hayo washiriki 
wote wanapatiwa vyeti vya ushiriki. 
 
Kauli Mbiu ya Mkutano wa mwaka 2021 ni; Kuwa Mbunifu Mahiri, Zingatia Weledi katika 

kuleta Mabadiliko ya Uchumi Tanzania (“Be a Creative Professional, focus on 

improvising in advancing economic transformation in Tanzania”). Aidha, Makatibu 

Mahsusi kutoka taasisi mbalimbali za serikali na Umma hutoa mchango mkubwa katika mafanikio 

ya Chama cha Makatibu Mahsusi Tanzania. 

Mgeni rasmi anatarajiwa kuwa Mheshimiwa Mohamed Mchengerwa (MB) Waziri wa Nchi, 

Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora Kwa barua hii tunaomba 

uwaruhusu Makatibu Mahsusi na kuwalipia gharama zote za kushiriki katika Mkutano huuwa 

Kitaaluma wa mwaka 2021. 
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Kwa nini Kushiriki Mkutano wa Kitaaluma kwa Mwaka 2021: 
 
Makatibu Mahsusi wanauhitaji mkubwa wa kupata ujuzi mpya na maarifa mapyalli kukabiliana na 
changamoto ambapo wanahitajika wawe na uwanja mpana wa kupata ufumbuzi wachangamoto 
wanazo kutana nazo, kwa sababu hiyo: 
 

• Mkutano huu wa Kitaaluma utawasaidia kuibua njia mbalimbali za kupita ili kufikia kiwango 
cha juu kwenye kada yao na kuwaongezea thamani; 

• Kupata uzoefu, weledi na umahiri kwa kufanyakazi kwa ushirikiano ili kufikia malengo 
husika; 

• Kuleta ongezeko la thamani kwa taasisi ili taasisi ifanyekazi kwa weledi; 
• Kumuongezea Katibu Mahsusi ujasiri katika majukumu yakeya kila siku; 
• Kujenga uwezo wa kumudu kazi za kila siku. 

 
 
MTAZAMO:  Ni wajibu wakila Katibu Mahsusi kuonyesha umahiri katika Nyanja ya Utawala 

na anatarajiwa kuwa na kiwango cha juu katika mawasiliano ya kikazi. 
 
UJUZI: Katibu Mahsusi anatakiwa kuwa na ujuzi kwenye Nyanja mbalimbali ili 

afanyekazi kwa weledi kukidhi mahitaji ya Kitaifa na Kimataifa ya sayansi na 
tekinolojia. 

 
USHIRIKIANO: Katibu Mahsusi ni kiungo muhimu kwa taasisi kwa kuhakikisha waajiriwa wote 

wanafanyakazi kwa ushirikiano 

 
GHARAMA ZA USHIRIKI: 

Gharama za ushiriki wa Mkutano Mkuu wa Kitaaluma kwa mwaka 2021 ni Shilingi 400,000/=; 

Kwa wanachama ambao mwaka 2020 hawakulipa ada ya mwaka ya Tshs 50,000/= watatakiwa 

kulipia 450,000/= za Kitanzania. Tunaomba fedha hizi zilipwe na mwajiri moja kwa moja kwenye 

akaunti za Benki badala ya kupewa washiriki mkononi ili kuzuia ucheleweshwaji wa malipo kwa 

wakati. Malipo ya fedha taslimu hayatapokelewa Ofisi za Chama (TAPSEA). Tafadhali unaombwa 

kulipia ada ya ushiriki mapema ili kukamilisha maandalizi. Mwajiri anatakiwa amlipie Mshiriki fedha 

ya kujikimu kulingana na taratibu za ofisi au Taasisi husika. 

Malipo yote yafanyike kwenye akaunti za Benki zifuatazo: - 

1. Jina la Akaunti: “Tanzania Personal Secretaries Association” 

Benki: NMB, Tawi la NMB House, 

Akaunti No:  22306600363 

 

2. Jina la Akaunti: “Tanzania Personal Secretaries Association”   

Benki: CRDB Bank Plc, Tawi la Azikiwe, 

Akaunti No:  0150031411800 
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Muhimu: 

(i) Washiriki wote walioko Dar es Salaam, baada ya kufanya malipo, wawasilishe 

stakabadhi ya malipo ya Benki katika Ofisi za TAPSEA zilizopo mtaa wa Ohio Nyumba 

ya Maarifa Mkabala na Shirika la Ndege Tanzania (ATCL) ili waweze kupatiwa risiti. Kwa 

wale washiriki wa Mikoani na Zanzibar, ukishalipa tuma hati ya malipo kwa barua pepe 

ifuatayo tapsea2014@gmail.com pamoja na orodha ya majina ya washiriki. 

 

Hakikisha kwenye Stakabadhi ya malipo unaandika jina lako kamili, Taasisi unayotoka 

namba ya simu kwa mawasiliano na kumbukumbu. Tafadhali lipa malipo ya kushiriki 

Mkutano kabla ya tarehe 15 Mei, 2021 na kujisajili mapema ili kuondoa usumbufu. Kwa 

ufafanuzi zaidi tafadhali piga simu zifuatazo; +255754496027/+255754492114/ 

+255717648155. 

 

(ii) Vazi Rasmi: Kitenge au Suti; Kitenge au Suti zenye muonekano waheshima. 

Asante sana kwa ushirikiano wako.  

Wako katika ujenzi wa Taifa, 

CHAMA CHA MAKATIBU MAHSUSI TANZANIA (TAPSEA) 

 
Bibi Aneth Charles Mapima 
KATIBU MKUU 
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 PARTICIPATION FORM 

From:    Tanzania Personal Secretaries Association, 
     P. O. Box 79868 
     DAR ES SALAAM 

 
Name of Organization: 
………………………………………………………………………………… 

 
Mobile Number 

S/No. Name (s) of Participant (s)   

1.   

2.   

3.   

4.   

5.   

6.   

7.   

8.   

9.   

10.   

11.   

12.   

13.   

14.   

15.   

 
I/We accept to attend 
…………………………………………………………… 
 
FOR REGISTRATION: 
 
For payments by cheque or cash deposit please send a scanned copy of your 
payment slip to tapsea2014@gmail.com or Fax 225 22 2126399. 
 
I/We enclose herewith Cheque or Pay in Slip of Tshs……………………………. being 
our participation costs for TAPSEA Annual Conference and 8th General Meeting 2021.  
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