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NOTISI KUHUSU TAARIFA YA KUSOGEZA MBELE TAREHE ZA KUCHUKUA NA

KUREJESHA FOMU ZA MAOMBI YA UONGOZI WA CHAMA - TAPSEA

Kwa mujibu wa Katiba ya Chama cha Makatibu Mahsusi ya Mwaka 2015, Sehemu ya Nne, Kifungu cha
Kumi (10), kikisomwa pamoja na Kanuni za Chama za Mwaka 2021, Sura ya Tatu (3), Kifungu cha 8- 10,
Notisi namba TAPSEA/2026/GE/N. 05 ikisomwa pamoja na notisi namba TAPSEA/2026/GE/N. 04 ya
tarehe 13/02/2026, inatolewa kuhusu taarifa ya kusogeza mbele tarehe za uchukuaji, ujazaji na
urejeshaji wa fomu za maombi kwa WATIANIA wa nafasi za Uongozi kama zilivyotangazwa hapo awali.

Kamati ya Uchaguzi inatangaza siku ya mwisho ya kurejesha fomu ni JUMANNE ya tarehe
10/03/2026 saa kumi kamili jioni. (10.00 jioni). Masharti mengine yamebaki kama ilivyoelekezwa
katika Notisi namba 4 ya kuanzisha mchakato huu.

Kamati inasisitiza uzingativu wa taarifa hii ili kuwezesha zoezi la uchaguzi wa Chama kuendeshwa kwa
mujibu wa taratibu na muda uliopangwa.

Karibuni tuendelee na mohakato we kumerishe Denbrasia katika Gharra chetfu
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